• ผู้สร้าง
  • #142743 Reply
    ต้นกล้า
    ผู้เยี่ยมชม

แฟนของผมมีประจำเดือนมาแล้วในวันที่22
    มิ.ย. แล้วในวันที่29 มิ.ย.ผมได้มีเพศ
    สัมพันธ์กับแฟนโดยไม่ได้ป้องกัน โดยให้แฟนกินยาคุมฉุกเฉินทันทีหลังจากนั้น ใน
    วันที่ 5 ก.ค. แฟนผมมีอาการเลือดออก
    ประมาณ5-6วัน แต่ไม่แน่ใจว่าใช่ประจำ
    มั้ย หลังจากนั้นแฟนผมก็ยังไม่มีประจำเดือนเลยจนถึงตอนนี้ ผมอยากถามว่าแฟนของผมมีโอกาสจะท้องมั้ยครับ

ตอบกลับไปยัง: ประจำเดือนไม่มา
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close