• ผู้สร้าง
    อมรพรรณ
    ผู้เยี่ยมชม

หนูกินยาคุมได้2แผงแล้วหยุดไป2อาทิตแล้วกินแผงที่3ต่อกินได้17เม็ดแล้วไปมีไรกับแฟนแต่ไม่ได้ใส่ถุงยางแต่แฟนหลั่งนอกแบบนี้ต้องกินยาคุมฉุกเฉินไหมคะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #21408 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณอมรพรรณ

ไม่จำเป็นนะคะ แค่ก็ทานแผง 3 ปกติไม่ครบก็ไม่น่ามีปัญหาค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: กินยาคุมได้2แผงแล้วหยุด2อาทิตแล้วกลับมากินแผงที่3ได้17วันแล้วไปมีไรกับแฟน
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close