• ผู้สร้าง
    นูรอัยนี
    ผู้เยี่ยมชม

อยากทราบว่าปวดท้องเหมือนแสยกระเพาะและปวดท้องด้านซ้ายล่างจะเป็นอันตรายต่อทารกในครรภ์ไหมค่ะ ตอนนี้กังวนมากค่ะเพราะมีประวัติภาวะแท้งคุกคามค่ะ

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
    ข้อความตอบกลับ
  • #16065 Reply
    GedGoodLife
    Keymaster

สวัสดีค่ะ คุณนูรอัยนี

ไม่ทราบว่าคุณนูรอัยนี เคยพบแพทย์ดูแลครรภ์ หรือยังคะ? เรื่องนี้ค่อนข้างละเอียดอ่อน แนะนำให้ปรึกษาแพทย์ที่ดูแลครรภ์นะคะ จะได้คำตอบ พร้อมวิธีดูแลตนเอง ที่เหมาะสมค่ะ

อ่านบทความเพิ่มเติมได้ที่ —> คำถามจากทางบ้าน ปวดท้องด้านซ้ายล่าง เป็นเพราะอะไร?

กำลังดู 1 ข้อความตอบกลับ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้14วีค3วันมีอาการปวดท้องเหมือนว่าจะเป็นกระเพาะ
ข้อมูลของคุณ:

Subscription

• This field is for validation purposes and should be left unchanged.
Ask the Expert Close